JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA SINGIDA

MKOA WA SINGIDA HOSPITALI YA RUFAA MKOA

Anuani:"AFYA S.L.P. 104,
Simu Na: 026-2502397 SINGIDA.
Fax Na: 026-2502360

E.mail: singidarrh@afya.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. MB.22/427 /01/64 16/06/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KUJITOLEA.

Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Singida kupitia Wizara ya Afya
anawatangazia nafasi 04 za kujitolea kwa waombaji wenye sifa katika kada zifuatazo:-

NA | KADA SIFA

- | ~ |NAFASI|

Afisa Habari Daraja la Il 1 Mwombaji awe na sifa zifuatazo: -

- Awe na shahada ya kwanza au
stashahada ya juu ya Uandishi wa
Habari au sifa nyingine inayofanana na
hiyo kutoka vyuo vikuu
vinavyotambuliwa na Serikali

- Awe na Elimu ya Kidato cha nne / sita

- Awe Raia wa Tanzania na ambaye
hajawahi kushtakiwa kwa makosa ya
jinai

- Awe na Umri usiozidi miaka 35

- Awe amesajiliwa na kupatiwa
kitambulisho cha Taifa (NIDA)

- Mwenye uzoefu wa kazi na uwezo wa
kutumia program ya graphics and

oo | Design atapewa kipaumbele

Afisa Muuguzi Msaidizi 1 Mwombaji awe na sifa zifuatazo: -

Daraja la Il - Awe na cheti cha Mafunzo ya Dawa za
Usingizi na Ganzi

- Awe amehitimu stashahada ya Uuguzi

- Awe na Leseni ya Uuguzi iliyohuishwa
na amesajiliwa katika Baraza la Uuguzi
na Ukunga

- Awe na Elimu ya Kidato cha nne / sitta

- Awe Raia wa Tanzania na ambaye
hajawahi kushtakiwa kwa makosa ya
jinai




Awe na Umri usiozidi miaka 35

Lazima awe amesajiliwa na kuwa na
kitambulisho cha Taifa

Mwenye uzoefu wa kazi na uwezo wa
kutumia kompyuta atapewa Kipaumbele

| Jumla ya Nafasi 3

Msaidizi wa Afya 1 \ Mwombaji awe na sifa zifuatazo: -

Awe amehitimu kidato cha nne

kupata mafunzo ya mwaka mmoja katika
fani ya afya / Afya ya Jamii kutoka vyuo
vinavyotambuliwa na Serikali

- Awe na Elimu ya Kidato cha nne

- Awe Raia wa Tanzania na ambaye
hajawahi kushtakiwa kwa makosa ya
jinai

- Awe na Umri usiozidi miaka 35

- Awe amesajiliwa na kupatiwa
kitambulisho cha Taifa (NIDA)

- Mwenye uzoefu wa kuendesha
mashine ya kichomea taka atapewa
kipaumbele

2. Waombaji waambatishe vivuli vya cheti cha k

uzaliwa,vyeti vya Elimu na Taaluma

,CV, na kivuli cha kitambulisho cha NIDA, leseni na vyeti vya usaijili vya Baraza la Uuguzi

na Ukunga kwa wale watakaoomba nafasi ya Muu
3. Maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:
Mganga NMfawidhi

Hospitali ya rufaa ya Mkoa

S.L.P104

SINGIDA

Au

guzi Msaidizi.

Wasilisha maombi yako Masijala iliyopo katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Singida.

4. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 26/06/2023 Saa 9: 30 alasiri.

5. Tangazo hili limetolewa na:-

DKE. Muhaji K. Mbhame

Mganga Miawidhi
Hospitali ya Rufaa ya Mkda (EDICAL OFFICER INCHARGE

SINGIDA
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