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TANGAZO LA NAFASI ZA KUJITOLEA

Mganga Mfawidhi Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Singida anatangaza nafasi za kujitolea
katika kada ya Msaidizi wa Afya (Health Assistant) “Nafasi 2”.

1.0MAJUKUMU YA KAZI HIl YA MSAIDIZI WA AFYA (HEALTH ASSISTANT)

i.  Kusimamia na kuendesha mtambo wa kuchomea taka/ Kuteketeza taka
hatarishi kwa kuzingatia taratibu zote za kiuendeshaiji.

ii.  Kuhakikisha mtambo wa kichomea taka hatarishi (High Tech Incinerator)
unatunzwa vizuri na unakuwa salama muda wote kwa kutoa taarifa mapema
pindi hitilafu yoyote inapotokea.

iii.  Kufanya usafi wa mazingira katika eneo la kichomea taka na kuhakikisha
mazingira na mtambo vinakuwa katika hali ya usafi muda wote.

iv.  Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana
na elimu, uzoefu na ujuzi wake.

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI
i.  Awe na Astashahada (Cheti) cha Mafunzo ya Msaidizi wa Afya
kinachotambuliwa na serikali (Basic Technician Certificate in Community
Health).

1.2 MASHARITI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
i.  Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania.

ii. Waombaiji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.

ii. ~ Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed
CV) yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

iv.  Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya
kidato cha nne na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa
za kazi husika. Viambatanisho hivyo vibanwe sawasawa kuondoa
uwezekano wa kudondoka au kupotea.

- Certificate (Cheti cha NACTE na Cheti cha Chuo alichosoma muombaiji).
- Transcript.
- Cheti cha mtihani wa kidato cha IV.
- Picha moja “Passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.
v.  Waombaiji wote wawe na umri usiozidi miaka 40.



vi.

Vii.
viii.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 30.11.2022 saa 9:30 Alasiri.
Aidha atakaewasilisha barua yake kwa njia ya mkono ahakikishe anasaini
kitabu maalumu cha kupokea barua hizi masijala.

Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza na
yatumwe kupitia anuani ifuatayo:-
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