JAMHURI MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA SINGIDA

Kumb. Na. MB.22/427/01/50 31/12/2022

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Kaimu Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Singida anawaarifu waombaji
ajira za kujitolea kwa nafasi ya Msaidizi wa Afya waliofanya usaili tarehe 30 Disemba,
2022 kuwa matokeo ya waombaji wa ajira za kujitolea waliofaulu usaili huo ni kama
yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaiji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti katika Ofisi ya Mganga Mfawidhi wa
Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Singida tarehe 02 Januari, 2023 siku ya Jumatatu saa
mbili asubuhi kwa ajili ya kukamilisha taratibu za ajira ya kujitolea.

Kila mmoja afike na vivuli vya vyeti vyake vyote, nakala moja pamoja na passport size
3.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata
nafasi/hawakufaulu usaili, wanashauriwa kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi
za kujitolea zitakapotangazwa.
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